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CHF lliyoboreshwa ni nini?

Ni mpango muhimu wa hiari
ulioanzishwa na Serikali ya Tanzania kwa
Wananchi wasio katika ajira kwenye
mfumo wa sekta rasmi. Ni gharama nafuu
na rahisi kujiunga.

Huduma gani zinazotolewa na CHF
lliyoboreshwa?

Mwanachama ananufaika na huduma
zote za afya ya msingi za kinga na tiba
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Gharama za kujiunga

Kwa mkoa wa Dar es Salaam pekee, mtu
mmoja ni shilingi 40,000/= na kwa kaya
ya watu wasiozidi sita ni shilingi
150,000/= kwa mwaka mmoja.

( Watu wazima wawili(2) na watoto wanne(4)
wasiozidi umri wa miaka 18)

Ukomo wa uanachama

Uanachama utakoma baada ya mwaka
mmoja na  utahitajika  kuhuisha
uanachama wako ili uendelee kupata

zinazotolewa katika Zahanati, Vituo vya  hyduma.
Afya, Hospital za Wilaya na Hospitali za
Rufaa za Mikoa kwa mfumo wa rufaa O A
popote pale nchini.
Namba ya Mratibu L]

0753127461/0713057408 O 4
Sisi Tumejipanga, Jiunge lukuhudumie!
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Scan hapa

Au tembelea
E www.chf-iliyoboreshwa.or.tz
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