

**HALMASHAURI YA WILAYA YA
SIMANJIRO
FOMU YA MAOMBI YA LESENI ZA VILEO**

Imetolewa chini ya kifungu cha **38** cha Sheria ya Leseni za Vileo Na. **28** ya **1968**

1. **Maombi mapya yapitishwe katika ngazi za mwanzo na maombi ya marudio (Renewal) yapitie ngazi ya Afya** kabla ya kupokelewa na Mamlaka ya Leseni za Vileo kwa uamuzi (tazama kifungu cha **10** cha fomu ya maombi).
2. Jina la Mwombaji.....
3. Jina la Biashara.....Na ya kuandikishwa.....
4. Namba ya Nyumba.....Kata.....Mtaa.....
5. Anuani ya Posta.....Simu Na.....
6. Aina ya Leseni inayoombwa.....
7. Namba ya leseni za zamani(iwapo ni ombo jipya andika mapya).....tarehe ilipotolewa.....tarehe ya mwisho Kutumika.....ada iliyolipwa.....
8. Matumizi ya Ardhi:Kiwanja cha Biashara Na.....kiwanja cha Biashara na mkazi Na.....Eneo lisilopimwa.....

UTHIBITISHO WA MWOMBAJI

9. Tarehe ya kujaza fomu.....Saini/muhuri.....

10. MAONI, MAPENDEKEZO, KUHUSU MAOMBI YA LESENI

OFISI YA UKAGUZI	MAONI	MAELEZO	TAREHE	JINA KAMILI LA AFISA	SAINI
(a) Afisa Afya wa Manispaa					
(b) Afisa Mipangomiji wa Manispaa					
(c) Polisi					
(d) Kamati Maendeleo ya Kata (i)Mwenyekiti (Mhe. Diwani)					
(ii) Katibu (Mtendaji wa Kata)					
(e) Afisa Biashara wa Manispaa					
(f) Uamuzi wa Mamlaka ya Vileo Halmashauri ya Manispaa					

9. Ada ya leseni Tshs..... Stakabadhi Na.....
Tarehe..... Saini na Muhuri wa Mpokeaji.....
10. Namba ya leseni..... ya tarehe.....

.....
Saini na Muhuri wa Mtoa Leseni