
 

TARATIBU ZA USAJILI WA VIKUNDI VYA KIUCHUMI KWA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIMANJIRO 

 

 
1. KATIBA MBILI (2). 

 
2. WASIFU WA VIONGOZI WATATU: MWENYEKITI, KATIBU NA 

MWEKA HAZINA. 

 

 
3. PICHA (PASSPORT SIZE) MBILI KWA KILA KIONGOZI. 

 
4. MUHTASARI WA KIKAO CHA KUPITISHA KATIBA. 

(MAHUDHURIO YASAINIWE) 

 

 
5. FOMU YA MAOMBI YA USAJILI IPITIE KATA NA MTAA. 

(ISAINIWE NA KUGONGWA MUHURI) 

 

 
6. BARUA YA MAOMBI YA USAJILI IPITIE KATA NA 

MTAA/KIJIJI. (ISAINIWE NA KUGONGWA MUHURI) 

 

 

 
7. ORODHA YA WANAKIKUNDI. (MWISHO WA KURASA). 

Mfano: 
 

NAMBA JINA CHEO MAWASILIANO UMRI SAINI 
      

 

8. MALIPO YA USAILI TSH 30,000 TU MALIPO NMB BANK 

SIMANJIRO 
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