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TO NA HUDUMA

TANGAZO LA ZABUNI ZA MAWAKALA WA KUKUSANYA MAPA

YA ULINZI KATIKA MWAKA WA FEDHA 2021/2022 KWA KIPINDI CHA KUANZIA
JULAI 2021 — JUNI, 2022.

Halmashauri ya Wilaya ya Simanjiro inawatangazia wale wote vyanaotaka kuon]ba
zabuni za kukusanya mapato kwa kipindi cha Julai, 2021 mpaka Juni, 2022, kwa mujibu
wa Sheria ya Ununuzi wa Umma Namba 7 ya mwaka 2011 na kanuni zake za mwaka
2013, pamoja na marekebisho yake ya mwaka 2016, wanakaribishwa kuomba zabuni
hizo kama ifuatavyo hapo chini.

UWAKALA WA KUKUSANYA MAPATO.

FUNGU LA 1: UWAKALA WA KUKUSANYA USHURU WA SAMAKI .

Na.

ZABUNI KATA CHANZO
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A. MASHARTI YA MAOMBI YA ZABUNI ZA UWAKALA WA KUKUSANYA
USHURU WA SAMAKI.

Maombi yote ya Zabuni yazingatie masharti yafuatayo:

MASHARTI YA JUMLA

1. Kila mwombaiji ni lazima awe raia wa Tanzania.

2. Mapato yote yatakayokusanywa na wakala yataingizwa katika akaunti ya
Halmashauri na Wakala atarejeshewa asilimia ishirini (20%) na Halmashauri
kama ada ya makusanyo ya kiwango kwa mwezi. Muda wa malipo kwa wakala ni
ndani ya siku kumi na nne (14) ya mwezi unaofuata baada ya wakala kuleta hati
ya madai ya mwezi husika. Wakala afanye utafiti na kuonyesha kiwango cha juu
cha mapato atakachowasilisha Halmashauri.

3. Mwombaji awe na uwezo wa kukusanya Mapato kwa kutumia mfumo
wa kielektroniki (Electronic Revenue Collection System) na mafunzo juu ya
mfumo huo yatatolewa.

(i) Mfumo wa kielektroniki unaotumika na Halmashauri ya Wilaya ya Simanijiro ni
“Local Government Revenue Collection Information System - LGRCIS”
Wakala atatakiwa kutumia vifaa vya kukusanya Mapato (Point of Sale- POS;

ambavyo vitakuwa vimeunganishwa na mfumo M
wa ukusanya
(LGRCIS) wa Halmashauri. yajl Mapato
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